Social App Builder
Social App Builder
Vytvorte novú aplikáciu
English
Azərbaycan dili
Bahasa Indonesia
Bahasa Melayu
Čeština
Dansk
Deutsch
Español
Français
Hrvatski
Italiano
Lietuvių
Magyar
Nederlands
Polski
Português
Română
Shqip
Slovenčina
Slovenščina
Suomi
Svenska
Tiếng Việt
Türkçe
Ελληνικά
Български
Македонски
Русский
Српски
עברית
العربية
हिन्दी
বাংলা
ภาษาไทย
ქართული
中文
한국어
日本語
Other Languages
Vytvoriť účet
Prihlásiť sa
Dota Quiz .. Pag Noob Trash Talk Ka :D
wala lang ANG NATATAGONG BAYANI ? Abaaa .. MUMU ? OPLAN-KOTONG ? May ibubuga .. ? Malakas ka ?
Štart
zdieľam
Dota Quiz .. Pag Noob Trash Talk Ka :D
anong maganda build kay mirana ? (late game)
Otázka 1 out of 5
aganims , defiance , vanguard , euls and boots of speed and refresher
depende eh.
maelstorm/deso , manta , threads/bot, butterfly , linken yung old school
sariling build . alam ko naman ginagawa ko
yung all-around xempre .. pede pang int , str and agi or old school
Dota Quiz .. Pag Noob Trash Talk Ka :D
anu ka pagkatapos ng clash ?
Otázka 2 out of 5
kapansin pansin din naman kahit papano . madalas ako lang natitira pag clash
madalas nabubuhay . at nakakapatay pa
minsan nabubuhay minsan deds. pero siguradong nakasupport ako
namamatay nadadagdagan ang deds pero ok lang minsan lang naman yun eh
namamatay pero nakakabuga nman ng skill
Dota Quiz .. Pag Noob Trash Talk Ka :D
anung sinasabi mo pagbeyondgodlike ka nanaman ?
Otázka 3 out of 5
"hahaha" tapos may smiley pa :)
"hehehe" ganyan lang
ayos lang mapapa"haha" lalo na pag malakas kalaban
di ko pa trip mag chat eh .
mag trash talk or tatawa na lang . para maalala na nila pangalan ko :D
Dota Quiz .. Pag Noob Trash Talk Ka :D
anong madalas mong nasasabi pag tipong matatalo na kayo ?
Otázka 4 out of 5
"AWT NATALO PA hehehe "
"kaya pa yan " sabay magcocommand na sa team
"LAKAS po sir :)"
"tsk. amf ge pakain/pabasag pa kayo!"
"un lang:) "
Dota Quiz .. Pag Noob Trash Talk Ka :D
anung madalas ginagawa mo pag may nagcr8 na kashop nio sa GG at di ka pa on game.
Otázka 5 out of 5
mang aasar ng unti pero papasok :D siya na bahala kung kampi ako o kalaban
minsan ginugulat ko nlang sila nakajoin pala ako hehe
pag niyaya payag lang .. depende kung andun yung isang taong kinaiinisan ko .
papasok lang ako pag niyaya ako
tanchahin ko muna mga kampi ko kung malakas . sasali ako hanggat pede :D
Vytvoril
Winona.Blick
Vytvorte si vlastný kvíz
Online People – zoznamovanie, četovanie a spoznávanie nových ľudí
Odporúčané kvízy
Čo Si O Tebe Myslí Ten Kto Sa Ti Páči?
Kto Z Ssag Si?
Prdíš V Truse ???
Načom Ste Závisli
Ako Dobre Poznáš Seriál 90210 Nová Generácia?
Aké Máte Iq ???
Ako dobre poznáš Gabriela Babinca?
Kto Ťa Nenávidí??
Si Fanúúšik Vajkresu???
Ako Dobre Poznáš Čifáre ???
Na Co Chodis Do Skoly ??
Miluje Ťa???
Ako Dobre Poznáťe Luba Baninca...
Ktorý Si Hokejista Z Hk Gladiators Trnava (9.Sht)
Máš dobrého/dobrú učiteľa/učiteľku?
Aký Si Parkourista???(Traceur )
Kedy Ťa Čaká Smrť ?
Kolko Si Denne Userieš Cez Školu ?
Aky Druh Upija Si Kua?!
!!!Veľký Test!!!Aké Máš Vlastnosti?
Si dievča alebo chlapec?
Si Ako ? :D
Máťe Ma Radi ? :)
Aký Budeš Zajtra?
Ako dobre poznáš Vianoce?
Aký Usmev Máš
Ktorý Si Hokejista Z Hk Gladiators Trnava (9.Sht)
Kto Si Z Monster School
Ako Moc Dobre Ma Poznas?
Aký Charakter Si V Narutovi ?
Viac kvízov
Navrhované prieskumy
Umiestnenie Slovenska Na Ms 2010 Jar
Anketa
Kto Je Hrozba Slovákom?
Parlamentné Voľby 2010
Thorwald Vs Desmod
Anketa
Nhl-Play Off
Stanley Cup
Ktorý Mobil By Ste Chceli?
Processors
Ďalšie Ankety
Odporúčané aplikácie
Má Ma Rád/A, Nemá Ma Rád/A
Patríš Alebo Nepatríš Na Gympel ???Xp
Miluje Ma ? ... Alebo ... ?
Má Ťaandrejka Novotná Rada ?
Si Šťasný Bo Smutný
Ďalšie aplikácie